Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà số 5 ngõ 143 Nguyễn Chính, 36m2, 5 tầng mới, 7.4 tỷ

Ngày đăng: 19/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán nhà số 5 ngõ 143 Nguyễn Chính. Sổ đỏ chính chủ, diện tích 36m2 x 5 tầng xây mới, để lại đồ đạc theo nhà.
Ngõ trước nhà rộng gần 4m, ngõ thông ra Tân Mai.
Có quy hoạch mở đường lấy gần đến nhà (không lấy đến nhà).
Giá bán 7.4 tỷ, có thương lượng.
Liên hệ 0915303622 (MTG, miễn báo mạng).

Xem thêm

Liên hệ:

091 530 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

4 PN, 5 WC
36 m²
205,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Tổ hợp số 5 Thành Công, Đ. Thành Công, P. Thành Công, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
AT

Anh Tuấn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà số 5 ngõ 143 Nguyễn Chính, 36m2, 5 tầng mới, 7.4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.