Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền trung tâm tp bảo lộc 15 lê hồng phong, p.1 132m, giá tốt

Ngày đăng: 11/05/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: 15 Lê Hồng Phong, phường 1, TP Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
Diện tích đất: 132m² (ngang 6m x dài 22m) Đất ở đô thị, sử dụng lâu dài
Kết cấu nhà:
1 trệt + 1 lầu
Tổng diện tích xây dựng: 123m²
Nhà xây kiên cố: móng bê tông cốt thép, tường gạch, mái tôn
Gồm 2 tầng, thích hợp để ở hoặc kinh doanh

Mặt tiền đường lớn Lê Hồng Phong khu vực trung tâm TP Bảo Lộc
Gần chợ, trường học, ngân hàng, bệnh viện, trung tâm hành chính
Tuyệt vời để kinh doanh buôn bán, mở spa, văn phòng công ty hoặc cho thuê

Ưu điểm nổi bật:
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng
Lô đất vuông vức, không lỗi phong thủy
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện
Có thể vào ở hoặc khai thác cho thuê ngay

Xem thêm

Liên hệ:

091 991 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

4 PN, 5 WC
132 m²
147,73 triệu/m²
Địa chỉ
15-17 Ngọc Khánh, P. Ngọc Khánh, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
an

anh nguyễn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền trung tâm tp bảo lộc 15 lê hồng phong, p.1 132m, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.