Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội. Diện tích 27m2, 3 tầng, 2 phòng ngủ

Ngày đăng: 15/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Khám phá ngôi nhà nằm tại vị trí đắc địa trên phố Kim Mã, quận Ba Đình, Hà Nội.
Chỉ vài bước chân, bạn đã có thể hòa mình vào nhịp sống sôi động của phố phường, gần ngay các địa điểm nổi tiếng như Núi Trúc và Metro Polis Liễu Giai.
Ngôi nhà có diện tích 27m2, được xây dựng 3 tầng kiên cố, thiết kế hợp lý với 2 phòng ngủ, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các bạn trẻ.
Ngõ vào nhà rộng rãi, xe máy tránh nhau thoải mái, giao thông thuận tiện.
Giá bán 4.3 tỷ.
Xem thêm

Liên hệ:

078 710 ****

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

2 PN
27 m²
159,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
3
Địa chỉ
P. Kim Mã, P. Kim Mã, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
NN

Nhà Đất Giá Rẻ Hà Nội

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội. Diện tích 27m2, 3 tầng, 2 phòng ngủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.