Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố sát hồ tây kinh doanh sầm uất mặt tiền rộng vỉa hè sổ phân lô

Ngày đăng: 04/05/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

MẶT PHỐ SÁT HỒ TÂY KINH DOANH SẦM UẤT MẶT TIỀN RỘNG VỈA HÈ SỔ PHÂN LÔ

Nhà 5 tầng cũ, trước đây cho thuê KD, hiện nay chủ đã thu hồi nhà chỉ để ở.

Tầng 1 thông sàn cầu thang cuối

Từ T2 lên cầu thang giữa tầng 2 phòng

Sổ 42.38 thực tế là 47 m2 có trích lục

SĐCC sẵn sàng giao dịch

Xem thêm

Liên hệ:

096 272 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

36,5 tỷ

47 m²
776,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Liễu Giai Tower, P. Liễu Giai, P. Cống Vị, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Đức Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố sát hồ tây kinh doanh sầm uất mặt tiền rộng vỉa hè sổ phân lô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.