Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Nhà riêng 173 Hoàng Hoa Thám, 6,8 tỷ, 37m2 tại Ba Đình, Hà Nội

Ngày đăng: 26/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại 173 Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội, căn nhà riêng này mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.
Căn nhà có diện tích 37m2, giá bán 6,8 tỷ VND, thiết kế hiện đại, phong thủy tốt.

- Nhà có 2PN, 2WC, rất phù hợp cho gia đình nhỏ.
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường,...
- Khu vực yên tĩnh, thoáng đãng, dễ dàng tận hưởng không khí trong lành.

Địa điểm xung quanh
- Gần công viên Starlake Tây Hồ Tây.
- Trường THPT Đông Đô, Trường tiểu học Đông Thái, Trường tiểu học Hà Nội.
- Siêu thị Winmart+, Teekiu Mart.
- Bệnh viện TCI - Bệnh viện đa khoa quốc tế Thu Cúc, Bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga, Bệnh viện quân y 354.

Chi tiết dự án
- Dự án 671 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội.
- Tổ hợp gồm khối nhà chung cư 18 tầng, khối văn phòng 21 tầng, khối trung tâm thương mại, khu nhà vườn 3 tầng.
- Thiết kế hiện đại, tiêu chuẩn cao cấp với sân vườn, hệ thống cấp điện, cấp nước, thoát nước, viễn thông, và khu vui chơi giải trí.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này. Liên hệ ngay Nguyễn Lệ Hương Thuý qua số điện thoại 0973919356 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 391 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

2 PN
37 m²
183,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Đ. Hoàng Hoa Thám, P. Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
ht

hương thuý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Nhà riêng 173 Hoàng Hoa Thám, 6,8 tỷ, 37m2 tại Ba Đình, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.