Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà gửi bán MP nguyễn trường tộ hàng bún dt 198. Mt 11 giá 150 ty có gpxd 8 tầng vị trí đẹp

Ngày đăng: 25/04/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà MP chính quận ba đình hai làn xe ô tô nguyễn trường tộ hàng bún.

Dt 198. Mt 11. Giá 150 ty.

Pháp lý một chủ một sổ có gpxd 8 tầng

Vị trí khu trung tâm nhiều ks căn hộ cho khách du lịch.

Lh 0965457939

Xem thêm

Liên hệ:

096 545 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

150 tỷ

198 m²
757,58 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà gửi bán MP nguyễn trường tộ hàng bún dt 198. Mt 11 giá 150 ty có gpxd 8 tầng vị trí đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.