Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà 2 mặt tiền tại số 6, ngõ 25, Lệ Mật, 8,95 tỷ, 44 m2, 4PN, 5WC, view đẹp, sổ đỏ

Ngày đăng: 18/04/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán nhà mới xây 2025, giá ưu đãi 8,95 tỷ tại Lệ Mật, Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội.
Nhà riêng 2 mặt ngõ tại phố Lệ Mật, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Ngôi nhà 6 tầng này được thiết kế hiện đại và hợp lý, phù hợp cho gia đình đông người hoặc các nhà đầu tư.

- Diện tích sổ đỏ: 44 m2. Thực tế: Tầng 1: 46m2, từ tầng 2 trở lên là 54m2.
- Giá: 8,95 tỷ VND.
- Số phòng ngủ: 4PN.
- Số phòng tắm: 5WC.
- Hướng cửa chính: Nam.
- Hướng ban công: Nam.
- Nội thất: Cơ bản, bao gồm nóng lạnh, tủ bếp, chậu rửa... Cửa gỗ lim, khóa vân tay... Thang máy 450kg mới hoàn toàn.

Nhà có mặt tiền rộng 6,2m, cách phố Lệ Mật 60m ngõ vào 2,8m, rất thuận tiện cho việc đi lại. Ô tô vào tận nhà thoải mái. Phong thủy tốt, không gian thoáng đãng, mang lại sự an lành cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ trao tay.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Bệnh viện đa khoa Đức Giang.
+ Winmart + , Aeon.
+ Công viên Lệ Mật, Long Biên.
+ Trường THCS Đức Giang, Việt Hưng, Trường Tiểu học Thượng Thanh.

Để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà, vui lòng liên hệ anh Tùng qua số điện thoại 0813909626. Xin trân trọng cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

081 390 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,2m
Hướng ban công Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Xây mới

Vị trí bản đồ

8,95 tỷ

4 PN, 5 WC
46 m²
194,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư số 6 Đội Nhân, Đ. Đội Nhân, P. Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
AT

Anh Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà 2 mặt tiền tại số 6, ngõ 25, Lệ Mật, 8,95 tỷ, 44 m2, 4PN, 5WC, view đẹp, sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.