Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mặt phố Cao Bá Quát, Ba Đình, 450m2, MT 20m, hầm để xe, thang máy, giá 488 tỷ

Ngày đăng: 14/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Liên hệ Công Nhà VIP 0388618899
Diện tích: 450m²
Mặt tiền: 20m hiếm có
Giá bán: 488 Tỷ

Vị trí đắc địa, trung tâm quận Ba Đình, khu vực an ninh tuyệt đối, hàng xóm toàn cán bộ cấp cao, đại sứ quán, thuận tiện di chuyển đến các tuyến phố Trần Phú, Hoàng Diệu, Lê Hồng Phong, Nguyễn Thái Học,...

Biệt thự được thiết kế bởi kiến trúc sư nổi tiếng, phong cách sang trọng, đẳng cấp thượng lưu, thang máy xịn, nội thất cao cấp:
- Tầng hầm: Gara ô tô, hầm rượu sang trọng, phòng giúp việc
- Tầng 1: Phòng khách lớn, bếp ăn
- Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng, phòng karaoke, nghe nhạc, sinh hoạt chung
- Tầng 5: Phòng thờ, sân thượng và khu vui chơi giải trí của đại gia đình

Sổ đỏ 1 chủ, sẵn sàng giao dịch

Liên hệ Công Nhà VIP 0388618899

Xem thêm

Liên hệ:

038 861 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

488 tỷ

2 PN
450 m²
1,08 tỷ/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mặt phố Cao Bá Quát, Ba Đình, 450m2, MT 20m, hầm để xe, thang máy, giá 488 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.