Tin đăng đã hết hạn.

Nhà chính chủ quận 06 - Cần bán gấp - Giá thương lượng

Ngày đăng: 11/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Diện tích ngang 4,2m, dài 8m, nở hậu,
- 2 tầng, 01 sân thượng, 3 phòng, nhà vệ sinh riêng
- Khu vực an ninh, hẻm thoáng mát, gần trường học, siêu thị
- Cách chợ lớn 2km, giao thông thuận lợi

Xem thêm

Liên hệ:

035 616 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4 tỷ

3 PN, 2 WC
32.4 m²
123,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Tổ hợp số 5 Thành Công, Đ. Thành Công, P. Thành Công, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
HN

Hồng Ngân

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà chính chủ quận 06 - Cần bán gấp - Giá thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.