Tin đăng đã hết hạn.

Căn apartment 8 tầng VIP nhất Liễu Giai - 13 căn hộ cao cấp đang cho bên thứ 3 thuê - 53,5 tỷ

Ngày đăng: 25/03/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Siêu VIP Ba Đình - hàng xóm toàn cấp tướng - cán bộ cao cấp - ô tô - vị trí thể hiện đẳng cấp gia chủ - siêu hiếm.

+ Nhà mình bán tọa lạc tại khu đất địa linh nhân kiệt bậc nhất Hà Thành, nơi tập trung cán bộ cao cấp của nhà nước, các tướng quân đội. Nơi giao thoa của các con phố VIP nhất quận Ba Đình: Vạn Phúc - Liễu Giai - Kim Mã Đào Tấn - Vạn Bảo. Xung quanh tập trung nhiều đại sứ quán các nước, cơ quan đầu não.

+ Ngõ ô tô vào nhà thoải mái, vị trí đẹp nhất ngõ 19 Liễu Giai thông sang các phố Vạn Bảo, Vạn Phúc, Đội Cấn... Giao thông cực thuận tiện, xung quanh là tòa nhà Lotte, Vinhomes Metropolis, khách sạn Deawoo, Công viên Thủ Lệ, Hồ Tây và vô vàn tiện ích khác.

+ Nhà thiết kế theo dạng căn hộ dịch vụ cao cấp cho khách nước ngoài thuê, mỗi tầng 2 phòng, tổng 13 căn hộ. Hợp đồng thuê 5 năm bắt đầu từ năm nay, đang cho bên thứ 3 thuê 135 tr/tháng.

+ Sổ đỏ chính chủ, nở hậu nhẹ, sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

090 452 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

53,5 tỷ

112 m²
477,68 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn apartment 8 tầng VIP nhất Liễu Giai - 13 căn hộ cao cấp đang cho bên thứ 3 thuê - 53,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.