Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ đứng tên sổ hồng, bán nhà hẻm Bạch Đằng, P24 - Q. Bình Thạnh

Ngày đăng: 21/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Tôi là chính chủ đứng tên sổ hồng, bán nhà số 182/15 Bạch Đằng, Phường 24 - Q. Bình Thạnh.
Vị trí cách đường Bạch Đằng đúng 20m, tiện sinh hoạt và kinh doanh nhỏ, xe 4 chổ đậu trong nhà.

Khu vực an ninh, yên tĩnh, hàng xóm lịch sự, thân thiện.
Cam kết tuyệt đối không bị ngập nước. Đi ra phía sau 50m có chợ Long Vân sầm uất. Cách dự án xây dựng đường/công viên bờ kè rạch Xuyên Tâm khoảng 200m.

Diện tích nhà: 4,6m x 12,5m (công nhận 4,6 x 11,1) nằm hoàn toàn trong quy hoạch đất ở đô thị, sữ dụng riêng 100%.

Nhà xây 1 trệt + 2 lầu đúc, sân thượng thoáng mát.
3 phòng ngủ - 2WC, có lối thoát hiểm theo đúng tiêu chuẩn an toàn PCCC.

Sổ hồng cầm tay, hồ sơ hoàn công đầy đủ. Công chứng nhanh chóng.
Có nhận môi giới, không tiếp quảng cáo.

Giá 9,9 tỉ (còn thương lượng mạnh với khách mua có thiện chí).

Xem thêm

Liên hệ:

090 232 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,6m

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

3 PN, 2 WC
57.5 m²
172,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
15-17 Ngọc Khánh, P. Ngọc Khánh, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
TM

Trần Hà Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ đứng tên sổ hồng, bán nhà hẻm Bạch Đằng, P24 - Q. Bình Thạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.