Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp nhà 4 tầng ngõ Đội Cấn giá rẻ

Ngày đăng: 26/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần bán Nhà khu vực Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội.
Nhà Diện tích sổ đỏ Tầng 1: 17,2m2, từ T2 trở lên diện tích xây dựng là 20m2,
Kết cấu 4 tầng 1 tum, 03 phòng ngủ, 04 WC.
Vị trí trung tâm cách mặt phố Đội Cấn khoảng 80m; Tiện ích: gần Chợ, Bệnh viện, Trường học, giao thông đi lại và sinh hoạt vô cùng thuận tiện.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ (Đồng sở hữu);
Giá bán: 3 tỷ 120 triệu;
Người liên hệ xem nhà: Mr. Long 0912117184
Miễn Trung gian và môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

091 211 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,12 tỷ

3 PN
17.2 m²
181,4 triệu/m²

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp nhà 4 tầng ngõ Đội Cấn giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.