Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Kim Mã, 90m2, 8 tầng, mặt tiền 5m, thang máy, cho thuê 150 triệu/1T, giá 52 tỷ.

Ngày đăng: 17/03/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tôi, cần bán gấp nhà mặt phố Kim Mã, diện tích 90m2, xây 8 tầng, mặt tiền rộng 5m, sổ vuông, thang máy xịn, nhà mới đẹp, vị trí đẹp nhất phố, vỉa hè rộng, nhà đang cho thuê cả nhà là 150 triệu một tháng, giá 52 tỷ, quá hiếm và đẹp, chủ cần bán.
MẶT PHỐ LỚN - KINH DOANH NGÀY ĐÊM 8 TẦNG - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - THÔNG SÀN.
+ Mặt phố Kim Mã một trong những con phố lớn lâu đời của Thủ Đô. Nhà bán có vj trí đắc địa gần ngã tư Đào Tấn - Nguyễn Chí Thanh, gần khách sạn Daewoo, Lotte Đào Tấn, gần phố Ngọc Khánh, Núi Trúc, khu ngoại giao Vanj Phúc, Lotte Liễu Giai, kinh doanh sầm uất.
+ Thiết kế thông sàn cầu thang, ô chờ thang máy cuối nhà, phù hợp kinh doanh văn phòng, phòng khám, trung tâm ngoại ngữ
+ Thiết kế 7 tầng, 1 tầng hầm.
- Tầng hầm: Để xe, vệ sinh.
- Tầng 1: Thông sàn kinh doanh.
- Tầng 2,3,3,5,6: Mỗi tầng 2 phòng vệ sinh giữa.
- Tầng 7: Phòng thờ, 1 phòng, vệ sinh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 821 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

52 tỷ

90 m²
577,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Thành Đông Building, P. Kim Mã, P. Kim Mã, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
TH

Trần Văn Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Kim Mã, 90m2, 8 tầng, mặt tiền 5m, thang máy, cho thuê 150 triệu/1T, giá 52 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.