Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 4 tầng mới đường Hà Huy Tập gần biển, Thanh Khê, Đà Nẵng

Ngày đăng: 17/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà 15 Hà Huy Tập. Con đường chiến lược của Đà Nẵng.
- DT 5x21 = 105m2 tổng DT 405m2. Nhà mới 90%. Hướng Tây Bắc, mặt tiền phong cách cổ điển sơn trắng (tđcư, đường 10m5, lề 5m, gần ngã 4 TCVân và HHTập, cách công viên bãi tắm Hoà khê 200m, thông biển, vị trí vip KD sầm uất).
- Nhà 4 tầng, phòng khách trống suốt, thuận tiện mở công ty, văn phòng đại diện, phòng công chứng, ngân hàng, showroom, trung tâm anh ngữ, phòng mạch.
- Làn xe đậu 2 chiều, bao ngập lụt.
- 1 phòng thờ, 4 phòng ngủ, wc khép kín, có bồn tắm ngâm, nội thất cửa xingfa, cửa bấm nhập khẩu, gạch nền nhập khẩu chống trầy xước.
- Nhà xây ở nên rất tâm huyết, kết cấu điện nước chống thấm bảo hành 2 năm.
Đảm bảo sẽ vừa lòng khách hàng.
Giá bán 12tỷ8, thương lượng nhẹ.
LH Châu để xem nhà.
SDT: 0935255007.
Cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

093 525 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

4 PN, 3 WC
105 m²
121,9 triệu/m²
Địa chỉ
15-17 Ngọc Khánh, P. Ngọc Khánh, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
TC

Tran Ngoc Chau

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 4 tầng mới đường Hà Huy Tập gần biển, Thanh Khê, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.