Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng 2 tầng, 20m2, khu Cửa Bắc, Ba Đình giá 3.5 tỷ

Ngày đăng: 11/03/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán nhà riêng 2 tầng tại khu vực Cửa Bắc, quận Ba Đình, Hà Nội.
Diện tích 20 m2.
Thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi.
Nhà có 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, bếp.
Nội thất đầy đủ bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh.
Vị trí thuận lợi, gần các tiện ích như siêu thị Seika Mart, Winmart, công viên Lenin, trường THCS Nguyễn Tri Phương, Quách Ánh Makeup Studio, trường THPT Chu Văn An, bệnh viện K, bệnh viện Đa khoa Hồng Ngọc, bệnh viện Da liễu Hà Nội.
Giá bán 3.5 tỷ đồng.
Liên hệ 0917669490 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

091 766 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

2 PN, 2 WC
20 m²
175 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Cửa Bắc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
ĐK

Đinh Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng 2 tầng, 20m2, khu Cửa Bắc, Ba Đình giá 3.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.