Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố Cửa Bắc Nguyễn Trường Tộ, Sổ đỏ 350m2 Mặt Tiền 12m chỉ 1 chủ sang tên luôn Giá 145 tỷ

Ngày đăng: 17/02/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa nhất quận Ba Đình vỉa hè rộng phố lớn kinh doanh ngày đêm
Sổ đỏ 350m2 Mặt Tiền 12m Vuông vắn nở Hậu
Được phép xây 2 hầm 8 nổi
Sổ đỏ chính chủ sang tên được luôn
Giá bán 145 tỷ có thương lượng trực tiếp không qua trung gian
Liên hệ chú Tuấn 0979696656

Xem thêm

Liên hệ:

097 969 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

145 tỷ

350 m²
414,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố Cửa Bắc Nguyễn Trường Tộ, Sổ đỏ 350m2 Mặt Tiền 12m chỉ 1 chủ sang tên luôn Giá 145 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.