Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố Hoàng Hoa Thám – Vị trí đẹp - Ngõ nông – 35m2 – 3 tầng – 5.12 tỉ

Ngày đăng: 03/02/2025

7.7
Khá
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn nhà thuộc phố Hoàng Hoa Thám, vị trí rất đẹp, lõi Ba Đình, thông sang các tuyến phố Ngọc Hà, Vĩnh Phúc, Đốc Ngữ, giao thông vô cùng tiện lợi.

Ngõ nông, nhà cách mặt phố chừng 50m. Rất gần vườn Bách Thảo, lăng Bác, hồ Tây, tiện ích vô vàn, không khí trong lành, nơi lí tưởng để an cư.

Nhà dân xây, khung cột chắc chắn, có thể lên thêm tầng.

Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

097 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 8,8m
Nội thất
Số ban công 2
Mức độ giao dịch Gấp
Hướng ban công Nam
Tiện ích Sân chơi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

5,12 tỷ

3 PN, 2 WC
35 m²
146,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
3
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Hoàng Hoa Thám, P. Ngọc Hà, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố Hoàng Hoa Thám – Vị trí đẹp - Ngõ nông – 35m2 – 3 tầng – 5.12 tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.