Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà gần Kim Mã - Vạn Phúc mới, ngõ nông, 2 thoáng, sân rộng để xe, 54m2 - 5T - 7.8 tỷ

Ngày đăng: 10/01/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà gần Kim Mã - Vạn Phúc mới, nhà ngõ nông, vài chục mét ra tới mặt Phố.
Nhà đi được nhiều ngõ: Đội Cấn, Kim Mã, Vạn Phúc mới.
- Nhà thiết kế thoáng sáng, cửa sổ lớn, gần oto, di chuyển tiện. Bán kính 100m đầy đủ tiện ích.
- Diện tích: 54m2, 41.8m2 sử dụng riêng(12m2 sân để xe thoải mái).
- Thiết kế: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + wc rộng.
- Chợ dân sinh ngay ngõ khách mua ở sinh hoạt thoải mái.
- Hàng xóm văn minh lịch sự, chủ nhà trẻ tuổi đã mua được nhà mặt phố rất thiện chí bán.
Liên hệ xem nhà: 0941393663.

Xem thêm

Liên hệ:

094 139 ****

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

5 PN, 5 WC
41.8 m²
186,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Địa chỉ
Chung cư, văn phòng 222 Đội Cấn, Đ. Đội Cấn, P. Liễu Giai, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
n

nguyenpham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà gần Kim Mã - Vạn Phúc mới, ngõ nông, 2 thoáng, sân rộng để xe, 54m2 - 5T - 7.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.