Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Mới Đẹp, HXH thông đỗ cửa Hoàng Hoa Thám P.6 BT 58m2, 3PN, 6 tỷ75

Ngày đăng: 01/01/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả: (đc TP Thoa)
+DT: 5.1*12; DTSD thực tế 58m2, DTCN trên sổ 42.1m2
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, BTCT. ,
+ Nhà mới đẹp với 3PN 5WC. Tặng toàn bộ nội thất mới đẹp. ,
+ Hai mặt hẻm sau trước đều là ô tô. ,
+Vị trí nhà gần chợ Cây Quéo, siêu thị Bách Hoá Xanh, gần các đường :Nguyễn Văn Đậu, Lê Quang Định, Nguyễn Thượng Hiền, Phạm Văn Đồng, Phan Đăng Lưu, Bạch Đằng thuận tiện đi lại các quận: Q.Phú Nhuận, Q.Gò Vấp, Q.1, Q.Thủ Đức, Q.Tân Bình…
+ Sổ chính chủ, hoàn công đầy đủ. Công chứng ngay. ,,,,,,,,
+Giá bán chỉ 6 tỷ75 có TL
090.8935.028 Zalo gặp Tuấn xem nhà miễn phí và hỗ trợ đàm phán giá chính chủ.
Xem thêm

Liên hệ:

090 893 ****

Vị trí bản đồ

6,75 tỷ

3 PN, 5 WC
174 m²
38,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Đ. Hoàng Hoa Thám, P. Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
CT

Châu Minh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Mới Đẹp, HXH thông đỗ cửa Hoàng Hoa Thám P.6 BT 58m2, 3PN, 6 tỷ75 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.