Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 5 tầng tại Lê Hồng Phong, Ba Đình 3,99 tỷ, 22 m2, cách Lang Bác Hồ 50m, MT 5m, cách phố 15m

Ngày đăng: 13/12/2024

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà riêng Lê Hồng Phong, Ba Đình, Hà Nội, với diện tích 22m² và giá bán 3,99 tỷ VND, là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi tại trung tâm thủ đô.

- 3 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình.
- 4 toilet hiện đại, tiện nghi cho sinh hoạt.
- 5 tầng, thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian.
- Mặt tiền 5m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 2m, dễ dàng cho ô tô ra vào.
- Nội thất đầy đủ: Nóng lạnh, điều hòa, sofa, tivi, tủ lạnh, bếp.

Nhà có pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng. Với không gian sống thoải mái và tiện nghi, đây là nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại.

Gần nhiều tiện ích như trường học, chợ siêu thị, công viên, mang lại sự thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ ngay 0879 703 *** với Nguyễn Đình Vũ để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

087 970 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,99 tỷ

3 PN, 4 WC
22 m²
181,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Địa chỉ
Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Đình Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 5 tầng tại Lê Hồng Phong, Ba Đình 3,99 tỷ, 22 m2, cách Lang Bác Hồ 50m, MT 5m, cách phố 15m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.