Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà chính chủ mặt ngõ 2 ô tô tránh nhau giá chỉ 1xxx

Ngày đăng: 22/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Vị trí cực đẹp tại thị trấn Trường Sơn, An Lão, HP Ngõ rộng 2 ô tô tránh nhau thoải mái, quay đầu tại cửa Nhà thiết kế hợp lý đầy đủ công năng Gần trường học các cấp, chợ, ủy ban Sổ đỏ chính chủ pháp lý rõ ràng Hàng xóm thân thiện, ở hay kinh doanh đều hợp lý

Xem thêm

Liên hệ:

093 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,23m

Vị trí bản đồ

1,36 tỷ

3 PN, 1 WC
54.1 m²
25,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. Văn Quang, Tt. Trường Sơn, H. An Lão, Tp. Hải Phòng
TL

Thái Linh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà chính chủ mặt ngõ 2 ô tô tránh nhau giá chỉ 1xxx - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.