Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 tại Liễu Dinh Trường Thọ An Lão

Ngày đăng: 01/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng luôn căn nhà cấp 4 còn chắc chắn tại Liễu Dinh Trường Thọ , An Lão ( Nay là An Trường ) HP Nhà gồm 1 phòng khách , 2 phòng ngủ, 1 bếp và khu phụ khép kín rộng rãi . Trước nhà có mái hiên rộng để xe thoải mái DT đẹp: 111mv Ngang 6m . Đường rộng oto tải vào đất , dân cư đông đúc phát triển tốt Đất cách KCN Tràng Duệ 3 chỉ 500-700m Đầu tư tiềm năng lâu dài , hoặc làm nhà trọ cho CN thuê cực hợp lý Giá đầu tư: 1ty400 Lh chính chủ Bùi Thanh : 0936539986

Xem thêm

Liên hệ:

093 653 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

2 PN, 1 WC
111 m²
12,61 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 tại Liễu Dinh Trường Thọ An Lão - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.