Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn 755m2, Quang Khải, Quang Hưng, An Lão, Hải Phòng. Giá 3.8 tỷ

Ngày đăng: 08/05/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán gấp nhà vườn diện tích 755m2 tại Quang Khải, Quang Hưng, An Lão, Hải Phòng.
Thông tin chi tiết
Diện tích đất ở 327m2 (sổ đỏ chính chủ).
Diện tích đất trồng cây lâu năm 428m2 (có thể lên bìa nếu cần).
Nhà mái Thái 1 tầng, diện tích 100m2, mới xây 2 năm, còn rất mới và chắc chắn.
Vị trí Quang Khải, Quang Hưng, An Lão, Hải Phòng.
Giao thông thuận tiện, gần trường cấp 1, cấp 2, UBND xã.
Khu đất rộng, thế đất vuông đẹp, xung quanh thoáng đãng.
Phù hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng, homestay, trang trại mini hoặc đầu tư sinh lời.
Tiềm năng tăng giá mạnh do quỹ đất rộng khu vực trung tâm ngày càng hiếm.
Giá bán 3.8 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ Hân - 0936825950, Zalo 0966525950.
Xem thêm

Liên hệ:

093 682 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

755 m²
5,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
X. Quang Hưng, H. An Lão, Tp. Hải Phòng
H

Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn 755m2, Quang Khải, Quang Hưng, An Lão, Hải Phòng. Giá 3.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.