Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 7 tầng thang máy phố Nguyễn Văn Trỗi, dòng tiền 60 triệu/tháng, giá chỉ 14,5 tỷ

Ngày đăng: 29/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Bán nhà phố Nguyễn Văn Trỗi, vị trí đắc địa, kinh doanh dòng tiền ổn định 60 triệu/tháng.
Diện tích đất 64m2, xây dựng 7 tầng với thang máy nhập khẩu hiện đại, đảm bảo sự thoải mái và tiện nghi tối đa.
Nhà nằm trên mặt ngõ sầm uất, sát ô tô, giao thông thuận tiện thông thương các tuyến phố Giải Phóng, Định Công, Lê Trọng Tấn, Nguyễn Lân, Hà Kế Tấn, Phan Đình Giót.
Vị trí trung tâm quận Thanh Xuân, gần các trường đại học lớn như Bách Khoa, Kinh Tế, Xây Dựng, bệnh viện Bạch Mai và chợ, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.
Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng.
Giá bán chỉ 14,5 tỷ.
Liên hệ ngay 0948262531 để xem nhà miễn phí và được hỗ trợ tư vấn pháp lý, thủ tục vay vốn ngân hàng.
Xem thêm

Liên hệ:

094 826 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

64 m²
226,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
7
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Trỗi, H. An Lão, Tp. Hải Phòng
BN

Bất động sản Quảng Ninh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 7 tầng thang máy phố Nguyễn Văn Trỗi, dòng tiền 60 triệu/tháng, giá chỉ 14,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.