Nhà mặt tiền đại lộ Tôn Đức Thắng (gần KDC An Trang) - 233m2 - ngang 5,4m - 5 tầng - giá 25 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

* Diện tích 233m2 - Mặt tiền 5,4m. * Thế đất vuông vắn - sau lưng là đường mương siêu rộng, thoáng mát. Phù hợp làm lối thoát hiểm hoặc gara ô tô sau nhà. * Hướng Bắc. * Nhà 5 tầng kiên cố, hiện trạng đẹp, thiết kế hợp lý. * Vỉa hè rộng rãi, thuận tiện để xe và phù hợp cho hoạt động bán lẻ. * Gần chợ An Đồng, khu dân cư An Trang, khu An Dương 1 + 2, điểm kinh doanh cực tốt. * Phù hợp làm tài sản đầu tư, hoặc nhà ở kết hợp kinh doanh. * Hỗ trợ vay vốn ngân hàng cho khách có nhu cầu. * Có phương án chia tách thành 2 phần để bán lẻ cho khách không đủ tài chính. * Giá 25 tỷ (thỏa thuận). LH: Mr. Hưng: 0936303038Zalo/Phone). ----------------------------------------------- (Công ty BĐS Diễm Châu Land - Số 207 Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng. Truy cập website: diemchauland.com hoặc kết bạn Zalo để tham khảo thêm rất nhiều nhà đất cần bán).

Xem thêm

Liên hệ:

093 630 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,4m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

25 tỷ

233 m²
107,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Hướng
Bắc
Địa chỉ
P. Tôn Đức Thắng, X. An Đồng, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
ĐH

Đào Việt Hưng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền đại lộ Tôn Đức Thắng (gần KDC An Trang) - 233m2 - ngang 5,4m - 5 tầng - giá 25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.