Tin đăng đã hết hạn.

Ngân hàng phát mại căn nhà mặt phố ô tô tại an dương , tp.hải phòng.

Ngày đăng: 01/10/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp: Thôn An Dương, An Đồng, An Dương, TP Hải Phòng. Giao thông: Đương rộng, ô tô vào thoải mái Diện tích: 45.7 m2 - đất ở Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, chuyển nhương nhanh gọn Hướng: Đông Nam- hợp phong thủy nhiều gia chủ Giá bán: 3 tỷ (giá tốt đầu tư hoặc an cư) Liên hệ ngay: 0853901996 ( E. Thắng)

Xem thêm

Liên hệ:

085 390 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

3 tỷ

1 PN, 1 WC
45.7 m²
65,65 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị PG An Đồng, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
TT

Trịnh Đức Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngân hàng phát mại căn nhà mặt phố ô tô tại an dương , tp.hải phòng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.