Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà khung thép tại Hoàng Thế Trung, Vĩnh Khê, An Đòng, An Dương. 139m, 2 tầng, giá 5,9 tỷ.

Ngày đăng: 22/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà khung thép tại Hoàng Thế Trung, Vĩnh Khê, An Đòng, An Dương. 139m, 2 tầng, giá 5,9 tỷ. Địa chỉ: đường Hoàng Thế Trung, tổ dân phố Vĩnh Khê, phường An Hải, Hải Phòng Diện tích: 139 m, ngang 5m Đường rộng, ô tô vào tận cửa, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt. Kết cấu: Khung nhà xưởng thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh, làm kho, văn phòng hoặc đầu tư cho thuê. Công năng có 2 ngủ, 2về sinh Giá bán: 5,9 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí) --------------------------------------------- GỌI NGAY: Em Luyện   0928311123zalo)  Tư vấn nhiệt tinh, tận tâm 24/24   cam kết hình ảnh, thông tin đúng sự thật Bds Nhadatphongthuy24. d1      Trọng Chữ Tín - Vẹn Niềm Tin

Xem thêm

Liên hệ:

092 831 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

2 PN, 2 WC
139 m²
42,45 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà khung thép tại Hoàng Thế Trung, Vĩnh Khê, An Đòng, An Dương. 139m, 2 tầng, giá 5,9 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.