Tin đăng đã hết hạn.

Cực hiếm nhà 2 tầng 52m2 Hoàng Mai An Hải An Dương giá 1,48 tỷ. Ngõ 3m

Ngày đăng: 27/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cực hiếm nhà 2 tầng 52m2 Hoàng Mai An Hải An Dương giá 1,48 tỷ. Ngõ 3m. Khu dân cư đông đúc văn minh giao thông thuận tiện. Cách mặt đường Hoàng Mai 200m. Diện tích: 52m² Mặt tiền: 4m. Cấu trúc 2 tầng mái bằng đầy đủ công năng: 2 phòng ngủ phòng thờ riêng. Liên hệ ngay: 0934643886Hỗ trợ 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

093 464 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,48 tỷ

2 PN, 2 WC
52 m²
28,46 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm nhà 2 tầng 52m2 Hoàng Mai An Hải An Dương giá 1,48 tỷ. Ngõ 3m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.