Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp ngõ Tôn Đức Thắng, sân cổng riêng, gần trường Trần Nguyên Hãn, giá chỉ 1.28 tỷ

Ngày đăng: 08/08/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Nhà đẹp xây độc lập, sân cổng riêng trong ngõ 128 Tôn Đức Thắng, ngay gần trường cấp 3 Trần Nguyên Hãn. Diện tích mặt bằng 43m2 x 2 tầng. Hướng Đông Bắc.
Nhà xây độc lập chắc chắn, sạch sẽ, sân cổng riêng. Ngõ 2 xe máy tránh nhau thoải mái, ngay gần Trường Cấp 3 Trần Nguyên Hãn và Chợ An Dương, tiện ích vô vàn.
Kết cấu: phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng thờ, sân phơi, sân cổng riêng.
Pháp lý: Đất thổ cư có dấu đỏ xác nhận của phường, trích đo, thuế đất. Công chứng vi bằng.
Giá chuẩn 1.28 tỷ, có thương lượng. Liên hệ Minh Thu 0947739599 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

094 773 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,28 tỷ

2 PN, 2 WC
43 m²
29,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy tờ chứng minh nguồn gốc
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
2
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Ngõ 128, P. Tôn Đức Thắng, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
TH

Thơm Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp ngõ Tôn Đức Thắng, sân cổng riêng, gần trường Trần Nguyên Hãn, giá chỉ 1.28 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.