Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ có 950triệu anh chị em mình đã có một ngôi nhà ở Nông Xá, Tân Tiến, An Dương diện tích 62m2

Ngày đăng: 08/07/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chỉ có 950 triệu anh chị em mình đã có một ngôi nhà ở Nông Xá, Tân Tiến, An Dương. Diện tích 62m2 xách vali về ở luôn. Liên hệ 0378478370 em ngay nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

037 847 ****

Vị trí bản đồ

950 triệu

62 m²
15,32 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ có 950triệu anh chị em mình đã có một ngôi nhà ở Nông Xá, Tân Tiến, An Dương diện tích 62m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.