Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền đường Nguyễn Phúc, Yên Bái - Kinh doanh đỉnh, nở hậu tài lộc

Ngày đăng: 30/07/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Phúc, thành phố Yên Bái, vị trí gần đầu cầu Yên Bái, điểm kinh doanh cực tốt.
Diện tích: 79m2, nở hậu 4.7m, mang tài lộc vào nhà.
Giá chỉ 1,5 tỷ.
Liên hệ 0975423214 hoặc 0914253283 để biết thêm chi tiết và sở hữu ngay cơ hội kinh doanh vàng này.
Xem thêm

Liên hệ:

097 542 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 18,81m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

79 m²
18,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền đường Nguyễn Phúc, Yên Bái - Kinh doanh đỉnh, nở hậu tài lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.