Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền Phan Bội Châu, Vũng Tàu kinh doanh đỉnh, giá hời

Ngày đăng: 15/10/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Siêu phẩm mặt tiền Phan Bội Châu, Vũng Tàu đây rồi! Diện tích khủng 129m2 thổ cư toàn bộ, mặt tiền rộng tới 20m, tha hồ xây nhà hay mở shop xịn sò. Hướng Đông Nam mát rượi, khu dân cư đông đúc, bao quanh là xóm xá nhộn nhịp, kinh doanh buôn bán là auto cháy nha! Giá bán nhanh chỉ 4,3 tỷ, quá hời cho vị trí đắc địa này. Liên hệ ngay Ms28 để không bỏ lỡ cơ hội có 1-0-2 này nha!
Xem thêm

Liên hệ:

097 562 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Chiều sâu 6,45m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

129 m²
33,33 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Phan Bội Châu, P. 2, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HN

Hồng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Phan Bội Châu, Vũng Tàu kinh doanh đỉnh, giá hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.