Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng mặt tiền 5.8m tại phố Tam Cờ, vị trí kinh doanh đắc địa

Ngày đăng: 07/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán nhà 3 tầng tại phố Tam Cờ, vị trí ngay ngã 8.
Nhà có mặt tiền 5.8m và chiều sâu 16m, vị trí kinh doanh đẹp và đắc địa.
Giá bán: 5.xx tỷ.
Liên hệ: 0904616611 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 461 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,8m
Chiều sâu 16m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6

Vị trí bản đồ

5 tỷ

92.8 m²
53,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Tam Cờ, Tp. Tuyên Quang, T. Tuyên Quang
SV

Sức Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng mặt tiền 5.8m tại phố Tam Cờ, vị trí kinh doanh đắc địa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.