Nhà mặt tiền tọa lạc tại phường Trần Quang Diệu, huyện Tuy Phước, tỉnh Bình Định

Ngày đăng: 07/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Tọa lạc tại phường Trần Quang Diệu, huyện Tuy Phước, tỉnh Bình Định, căn nhà mặt tiền này mang đến một không gian sống lý tưởng với lộ giới đường lên đến 12m, thuận tiện cho mọi hoạt động di chuyển và kinh doanh.
Với diện tích 72m2, chiều ngang 4,2m và chiều sâu 17m, căn nhà được xây dựng một tầng, mang đến sự thông thoáng và tiện nghi.
Vị trí gần đường Trần Quốc Hoàn là một điểm cộng lớn, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
Mức giá nhỉnh 2 tỷ là một cơ hội hấp dẫn để sở hữu một bất động sản đắc địa tại khu vực này.
Liên hệ ngay số điện thoại 0965662634 để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này.
Xem thêm

Liên hệ:

096 566 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 17m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2 tỷ

71.4 m²
28,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô trở lên (>11m)
Số tầng
1
Địa chỉ
Tt. Diêu Trì, H. Tuy Phước, T. Bình Định
HN

Hồng Hài Nhi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền tọa lạc tại phường Trần Quang Diệu, huyện Tuy Phước, tỉnh Bình Định - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.