Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 4 tầng mặt tiền Nguyễn Văn Linh, Phú Lâm - giá không tưởng

Ngày đăng: 14/05/2025

6.8
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội vàng để sở hữu căn nhà 4 tầng mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, Phú Lâm với vị trí đắc địa vừa ở vừa kinh doanh! Diện tích lên đến 70,7m2 (4,7m x 15,1m), căn nhà này có 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, phòng thờ và sân thượng.
Hướng chính Đông mang lại vượng khí cho gia chủ. Sổ hồng hoàn công đầy đủ, pháp lý minh bạch. Giá bán chỉ 3.8xx tỷ đồng. Liên hệ ngay qua Zalo 0935467839 để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!
Xem thêm

Liên hệ:

093 546 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Chiều sâu 15,1m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

3 PN, 3 WC
70.97 m²
53,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Linh, P. Phú Lâm, Tp. Tuy Hòa, T. Phú Yên
0

0935467839

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 4 tầng mặt tiền Nguyễn Văn Linh, Phú Lâm - giá không tưởng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.