Tin đăng đã hết hạn.

Nhà có diện tích 8.5m x 16m, sổ riêng thổ cư, phù hợp cho cả mục đích cho thuê và đầu tư sinh lời

Ngày đăng: 29/10/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Nhà có diện tích 8.5m x 16m, sổ riêng thổ cư, phù hợp cho cả mục đích cho thuê và đầu tư sinh lời.
Bất động sản sở hữu 2 kiot đang cho thuê, mang lại nguồn thu nhập ổn định hàng tháng.
Vị trí đắc địa: chỉ cách Quốc lộ 1A 300m (1 xẹt), liền kề Khu công nghiệp Bàu Xéo. Khu vực đông dân cư, luôn có nhu cầu thuê cao từ công nhân, đảm bảo tỷ lệ lấp đầy quanh năm.
Đường nhựa thông thoáng hai đầu, xe ô tô có thể tránh nhau thoải mái, thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh.
Địa chỉ tại Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai, cách trung tâm Thành phố Biên Hòa chỉ 0PIN, dễ dàng kết nối giao thông đến Dĩ An và Thành phố Hồ Chí Minh.
Giá bán nhanh: 2,x tỷ (chủ kẹt vốn).
Liên hệ: 0949638069
Xem thêm

Liên hệ:

094 963 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Chiều sâu 16m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đang có lợi nhuận cao, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2 tỷ

136 m²
14,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Tây
Địa chỉ
X. Tây Hoà, H. Trảng Bom, T. Đồng Nai

Ký Gửi Nhà Đất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà có diện tích 8.5m x 16m, sổ riêng thổ cư, phù hợp cho cả mục đích cho thuê và đầu tư sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.