Bán nhà ngay mặt tiền chợ D10, khu dân cư Thuận Giao, Bình Dương, giá 12,8 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Ngộp thở vì giá giảm sâu! Cơ hội vàng sở hữu ngay mặt tiền chợ D10, Khu Dân Cư Thuận Giao, Bình Dương.

 

Với diện tích đất lên đến 300m2, kích thước 10m x 30m, full thổ cư, đây đích thị là "hàng hiếm" mà bạn đang tìm kiếm.

Bất động sản này không chỉ là tài sản giữ giá trị mà còn mang lại dòng tiền ổn định với mức giá thuê thị trường ước tính khoảng 42 triệu đồng mỗi tháng.

Nếu bạn đang tìm kiếm một kênh đầu tư "chắc ăn" hoặc muốn sở hữu một bất động sản mặt tiền đắc địa, thì đây chính là lựa chọn không thể bỏ lỡ.

Giá bán ban đầu là 13.5 tỷ, nay giảm sốc còn 12.8 tỷ. Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội "hời" này nhé!

Liên hệ: 0978892179

Xem thêm

Liên hệ:

097 889 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 30m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đang có lợi nhuận cao, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

300 m²
42,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. D10, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NS

Nguyễn Thành Sơn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà ngay mặt tiền chợ D10, khu dân cư Thuận Giao, Bình Dương, giá 12,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.