Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền đường nhựa kinh doanh vip tại Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

Ngày đăng: 31/07/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Nhà mặt tiền đường nhựa, vị trí kinh doanh buôn bán VIP tại Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương.
Diện tích: 4.5m x 19m.
Nhà có 3 phòng ngủ, trong đó có 1 phòng ngủ ở tầng dưới, rất thuận tiện cho người lớn tuổi, cùng với 2 nhà vệ sinh.
Sân để xe hơi 7 chỗ, đường thông, cách đường DT743 chỉ 100m.
Giá: 3.6 tỷ (có thể thương lượng trực tiếp với chủ nhà).
Ngân hàng hỗ trợ vay vốn tối đa.
Liên hệ: 0783267160 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

078 326 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 19m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

3 PN, 2 WC
85.5 m²
42,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
UH

Ut Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền đường nhựa kinh doanh vip tại Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.