Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền Đại lộ Bình Dương: Kinh doanh siêu lợi nhuận, giá chỉ 4.5 tỷ!

Ngày đăng: 17/07/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt tiền Đại lộ Bình Dương (Quốc lộ 13), phường Định Hoà, TP. Thủ Dầu Một, vị trí kinh doanh siêu đẹp!
Gần trường lái xe An Cư Định Hoà và Trạm thu phí Suối Giữa, vị trí đắc địa ngay tuyến đường sầm uất, thuận tiện kinh doanh, đầu tư, mở văn phòng, showroom, cửa hàng...
Diện tích 4.3m x 25m 109m2, thổ cư 50m2. Nhà cấp 4 kiên cố, sạch đẹp, dọn vào ở ngay hoặc khai thác kinh doanh liền tay.
Giá chỉ 4.5 tỷ.
Liên hệ 0902022280 (có Zalo) để xem nhà ngay!
Xem thêm

Liên hệ:

090 202 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Chiều sâu 25m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

107.5 m²
41,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 13, P. Định Hoà, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
HB

Hoa Bds

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền Đại lộ Bình Dương: Kinh doanh siêu lợi nhuận, giá chỉ 4.5 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.