Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền đường 768 Thạnh Phú - Vị trí vip, giá đầu tư cực tốt!

Ngày đăng: 07/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đường 768, vị trí cực kỳ đắc địa ngay trung tâm Thạnh Phú!
Hiện trạng là nhà cấp 4, đang cho thuê với giá siêu mềm chỉ 15 triệu/tháng (khách quen tự quản). Diện tích đất rộng rãi 236m2, sổ hồng riêng, full thổ cư, tha hồ xây dựng và kinh doanh.
Mặt tiền đường lớn, vị trí siêu đẹp, rất lý tưởng để mở showroom, kho xưởng, nhà hàng hoặc xây biệt thự nghỉ dưỡng sang chảnh. Giá chốt chỉ 13 tỷ, quá hời cho một tài sản có giá trị tăng trưởng cao trong khu vực phát triển mạnh mẽ này. Sổ sách đầy đủ, xem nhà và pháp lý trực tiếp để cảm nhận rõ hơn tiềm năng.
Liên hệ ngay 0966166148 để được tư vấn và đi xem nhà trực tiếp!
Xem thêm

Liên hệ:

096 616 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm, Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

13 tỷ

236 m²
55,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Hướng
Nam
Địa chỉ
H. Thạnh Phú, T. Bến Tre
L0

Lê Hương BĐS - 0966166148

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền đường 768 Thạnh Phú - Vị trí vip, giá đầu tư cực tốt! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.