Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng mặt tiền đường Lê Ngô Cát, trung tâm quận Thanh Khê, gần Chợ Cồn

Ngày đăng: 03/10/2025

6.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cần bán nhà 2 tầng mặt tiền đường Lê Ngô Cát, trung tâm quận Thanh Khê, vị trí đắc địa gần Chợ Cồn.
Diện tích đất 43.9m2, mặt tiền 6m vuông vức, đường rộng 7.5m. Hướng Đông mang lại vượng khí và sự hanh thông.
Vị trí tọa lạc ngay sát Chợ Cồn, trung tâm mua sắm và ẩm thực của thành phố. Chỉ cách Ga Đà Nẵng, sân bay và cầu Rồng khoảng 5 phút di chuyển.
Giá bán 5.xx tỷ, có thương lượng trực tiếp với chủ nhà.
Liên hệ: 0912116477 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

091 211 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 7,32m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5 tỷ

43.9 m²
113,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
2

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng mặt tiền đường Lê Ngô Cát, trung tâm quận Thanh Khê, gần Chợ Cồn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.