Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Trần Cao Vân, vị trí đẹp kinh doanh gần Lê Độ, Xuân Hà, Thanh Khê 10,5 tỷ

Ngày đăng: 29/04/2025

6.4
Hình ảnh 1/6

+ Diện tích: 95.9m2. (dài 20m) Nở hậu đẹp. Mặt tiền Trần Cao Vân đường 10m5 vỉa hè 3m6

+ Vị trí đẹp kinh doanh, gần đường lớn Lê Độ, Nguyễn Tất Thành và Hà Huy Tập … Gần chợ Tam Thuận và bệnh viện Bình Dân, Cách biển 500m.

+ Nhà 2 tầng gồm 4PN, 2Wc đầy đủ công năng (hiện đang cho thuê 12 tr/th)

+ Thích hợp an cư, kinh doanh buôn bán hoặccho thuê ….

+ Giá: 10.5 tỷ (Có thương lượng)

+ Liên hệ: 0932283278 Vĩnh Thụy

Xem thêm

Liên hệ:

093 228 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,78m
Chiều sâu 20m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

4 PN, 2 WC
95.6 m²
109,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
P. Xuân Hà, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Trần Cao Vân, vị trí đẹp kinh doanh gần Lê Độ, Xuân Hà, Thanh Khê 10,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.