Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố 3 tầng mặt tiền đường Hàn Thuyên, phường Ba Đình, thành phố Thanh Hóa, diện tích 126m2, giá 15,6 tỷ

Ngày đăng: 15/07/2025

6.8
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà phố 3 tầng mặt tiền đường Hàn Thuyên, phường Ba Đình, thành phố Thanh Hóa.
Diện tích: 126m2 (5,5m x 23m).
Hướng Nam, đón gió mát mẻ quanh năm.
Nhà 3 tầng mới đẹp, thiết kế hiện đại, chắc chắn, đầy đủ công năng:
1 phòng khách
3 phòng ngủ
Bếp
WC
Phòng thờ
Sân phơi
Giếng trời
Cafe vườn lan
Vị trí gần công sở phường, trường THCS Quang Trung, Chuyên Trần Mai Ninh, sân vận động tỉnh.
Đường ô tô đánh võng, thông tứ phía, kết nối giao thương các trục chính: Phan Bội Châu, Nguyễn Trãi, Quốc lộ 1A, Lê Hoàn.
Khu vực dân cư đông đúc, an sinh xã hội tốt, kinh doanh buôn bán sầm uất.
Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, tầng 1 làm văn phòng, cửa hàng, showroom...
Giá bán: 15,6 tỷ.
Liên hệ: 0344208555.
Xem thêm

Liên hệ:

034 420 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Chiều sâu 22,91m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

15,6 tỷ

3 PN, 1 WC
126 m²
123,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Hàn Thuyên, P. Ba Đình, Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa
TK

ThiênTước KimNgân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố 3 tầng mặt tiền đường Hàn Thuyên, phường Ba Đình, thành phố Thanh Hóa, diện tích 126m2, giá 15,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.