Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng 2 mặt tiền kinh doanh, gần bến xe Thái Nguyên

Ngày đăng: 17/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Căn nhà 3 tầng mới hoàn thiện 99%, sở hữu hai mặt tiền, vị trí đắc địa ngay cổng đăng kiểm Tân Lập, rất phù hợp để vừa ở vừa kinh doanh.
Cách bến xe Thái Nguyên chỉ 300m, sát cạnh BigC Go Thái Nguyên, giao thông vô cùng thuận tiện.
Nhà nằm trên mặt đường nhựa, vỉa hè rộng rãi, có cống hộp.
Diện tích đất trên bìa là 85.5m2, đã có thổ cư.
Thiết kế 3 tầng với 3 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, tiện nghi.
Giá bán nhỉnh 5 tỷ đồng.
Liên hệ: 0328636111 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

032 863 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích, Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

5 tỷ

3 PN
85.5 m²
58,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
P. Tân Lập, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
TL

Thành Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng 2 mặt tiền kinh doanh, gần bến xe Thái Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.