Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền chợ Tân Trụ, Tân Bình, vừa ở vừa kinh doanh, giảm giá sập sàn chỉ 6 tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền chợ Tân Trụ, phường 15, quận Tân Bình với mức giá không thể hấp dẫn hơn: chỉ 6 tỷ đồng!
Diện tích: 4m x 16.5m.
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, bao gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh.
Nhà đang cho thuê với dòng tiền ổn định 10 triệu/tháng, phù hợp cho những ai muốn đầu tư sinh lời ngay lập tức.
Vị trí đắc địa: Mặt tiền chợ Tân Trụ, gần đường Nguyễn Sỹ Sách và Phạm Văn Bạch, thuận tiện di chuyển và kinh doanh.
Tiện ích xung quanh: Gần trường học, bệnh viện, chợ, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh đa ngành nghề.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, sang tên công chứng ngay trong một nốt nhạc.
Hướng nhà: Tây Bắc.
Liên hệ ngay Thương 0906260080 để không bỏ lỡ cơ hội có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 626 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 16,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

6 tỷ

66 m²
90,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. 15, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Thương Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền chợ Tân Trụ, Tân Bình, vừa ở vừa kinh doanh, giảm giá sập sàn chỉ 6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.