Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền Hồng Lạc, 56m2, 3 tầng, khu kinh doanh sầm uất, chỉ 10.5 tỷ

Ngày đăng: 22/07/2025

7.2
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Hồng Lạc, 56m2, 3 tầng btct, khu kinh doanh sầm uất, chỉ 10.5 tỷ.

 Diện tích: 4 x 15m – công nhận đủ 56m²

 Kết cấu: Trệt + lửng + lầu – tổng 3 tầng chắc chắn, tận dụng tối đa công năng

 Vị trí mặt tiền đẹp – khu kinh doanh sầm uất – phù hợp mở spa, salon, shop thời trang, văn phòng công ty, bán hàng online hoặc vừa ở vừa kinh doanh

 Mặt bằng trống, dễ bố trí – tiện set-up kinh doanh ngay

 Sổ hồng riêng vuông vức như A4, pháp lý hoàn chỉnh, đã hoàn công đầy đủ

 Giá bán: 10.5 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí

 Gọi 0914 648 319 (Call/Zalo) để xem nhà và thương lượng giá tốt nhất!

+ Cơ hội sở hữu mặt tiền Tân Bình giá tốt – pháp lý rõ ràng – khai thác ngay dòng tiền

+ Khu vực nhiều tiềm năng phát triển – thích hợp giữ tài sản lâu dài hoặc khai thác cho thuê

Xem thêm

Liên hệ:

091 464 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 14m
Số ban công 3
Mức độ giao dịch Gấp
Tiện ích Sân chơi, Sân vườn, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Quy hoạch ổn định, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

3 PN, 3 WC
56 m²
187,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Hồng Lạc, P. 10, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Hồng Lạc, 56m2, 3 tầng, khu kinh doanh sầm uất, chỉ 10.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.