Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường D2, Buôn Ju, Tân An, Đắk Lắk - Vị trí đắc địa, tiện kinh doanh

Ngày đăng: 01/10/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng căn nhà mặt tiền tọa lạc trên đường D2, Buôn Ju, phường Tân An, Đắk Lắk.
Diện tích đất rộng rãi 5m x 32m, trong đó 75m2 là đất thổ cư.
Ngôi nhà gồm phòng khách trang nhã, 3 phòng ngủ ấm cúng, bếp tiện nghi và khu vệ sinh.
Vị trí nhà mặt tiền, thuận tiện cho việc buôn bán và kinh doanh. Cách quốc lộ 14 khoảng 200m, gần chợ Đạt Lý và các tiện ích khác.
Giá bán: 2.5 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ: Hương Lê qua số điện thoại 0832207979 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

083 220 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 32m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

3 PN
160 m²
15,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. D2, Tp. Tân An, T. Long An
HL

Hương Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường D2, Buôn Ju, Tân An, Đắk Lắk - Vị trí đắc địa, tiện kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.