Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Tịch, Tân An - Diện tích khủng, giá chỉ 2.35 tỷ

Ngày đăng: 03/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Căn nhà cấp bốn kiên cố tọa lạc ngay mặt tiền đường Nguyễn Văn Tịch, phường Tân An, thành phố Tân An đang chờ đón chủ nhân mới.
Diện tích đất rộng rãi 9m x 30m, trên đất có nhà cấp 4 kiên cố, mua vào ở ngay, điện nước đầy đủ.
Vị trí đắc địa, khu dân cư đông đúc, gần chợ, trường học, bệnh viện Nhi Long An, giao thông thuận tiện với đường nhựa rộng rãi, xe tải ra vào thoải mái.
Giá bán chỉ 2.35 tỷ, hỗ trợ vay ngân hàng 50%.
Liên hệ ngay 0792020979 để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

079 202 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Chiều sâu 30m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

270 m²
8,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Tịch, Tp. Tân An, T. Long An
TH

Thúy Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Tịch, Tân An - Diện tích khủng, giá chỉ 2.35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.