Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền đường Phạm Thị Đẩu, Tân An giá chỉ 4.3 tỷ

Ngày đăng: 01/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt tiền đường Phạm Thị Đẩu, phường 2 (khu vực Củ), thành phố Tân An, Long An với giá siêu hấp dẫn chỉ 4.3 tỷ đồng!

Diện tích đất rộng rãi 5.4m x 43m, trên đất có sẵn nhà hoàn công, tuy nhiên nhà đã cũ.

Liên hệ ngay 0838381700 để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất trực tiếp!
Xem thêm

Liên hệ:

083 838 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,4m
Chiều sâu 43m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

232.2 m²
18,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phạm Thị Đẩu, P. 2, Tp. Tân An, T. Long An
VA

Võ Thị Thu An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đường Phạm Thị Đẩu, Tân An giá chỉ 4.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.