Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Cửu Vân, Tân Khánh, Tân An, giá 6,5 tỷ

Ngày đăng: 22/07/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Ngược dòng thời gian, tìm về chốn an cư lạc nghiệp tại căn nhà mặt tiền đường Nguyễn Cửu Vân, phường Tân Khánh, thành phố Tân An, tỉnh Long An.
Ngôi nhà hướng Đông Nam, đón ánh bình minh và làn gió mát lành.
Diện tích rộng rãi 10m x 37m, trên nền đất thổ cư trọn vẹn, hứa hẹn một cuộc sống ổn định và thịnh vượng.
Giá bán: 6.5 tỷ.
Liên hệ qua zalo 0909153777 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 915 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 37m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

370 m²
17,57 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Cửu Vân, P. Tân Khánh, Tp. Tân An, T. Long An
DT

Dương Huỳnh Bửu Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Nguyễn Cửu Vân, Tân Khánh, Tân An, giá 6,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.